8 Các câu trả lời

เรารู้สึกตอดๆตั้งแต่ 13วีค แต่ช่วง 18วีคนี้จะชัดเลยค่ะ พูดด้วยก็ถีบๆตอบ ยิ่งได้ยินเสียงป๊ากับแม่คุยกัน เขาจะถีบเยอะเป็นพิเศษค่ะ ที่รู้ว่าถีบเพราะจุดที่เรารู้สึกคือบริเวณที่คุณหมอบอกว่าขาเขาอยู่ด้านนี้พอดีค่ะ

ท้องแรกมั้ยคะ ถ้าท้องแรกส่วนใหญ่จะรู้สึก 19-20wนู่นค่ะ ถ้าท้องบางก็จะรู้สึกเร็วกว่านั้น

18wท้องผู้หญิงยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้น ท้องแรกผู้ชายรู้สึกตั้งแต่15w แตกต่างกันมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก็18ค่ะ เพิ่งจะรู้สึกตอดๆเมื่อ2-3วันที่ผ่านมา

บ้านนี้รู้สึกตอด12วีคดิ้น16วีคคะ

บ้านนี้รู้สึกตอน 16 W ค่ะ

บ้านนี้ก็ยังงับ19แล้ว

Super Mum

เรารู้สึกตอน 20w ค่ะ

Câu hỏi liên quan