17 Các câu trả lời

ทีมมีนา เหมือนกันค่ะอาการแพ้ท้องดีขึ้นแล้วค่ะตอนนี้16วิคแล้วค่ะอาการหิวบ่อยเริ่มมาแล้วค่ะ

ใช้บ้านนี้อาการแพ้ท้องก้เริ่มดีขึ้น รุสึกหิวบ่อยมากช่วงนี้❤️❤️ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ

ตั้งแต่ท้องมาไม่เคยแพ้ค่ะ แต่ร่างกายอ่อนแอเลยเป็นโรคงูสวัดค่ะ ทีมีนาเหมือนกันเลยค่ะ14+3

ทีมมีนา เหมือนกัน อาการแพ้เริ่มดีขึ้นบ้างแล้ว ขอให้คุณแม่ และลูกน้อยสุขภาพแข็งแรงนะคะ

ทางนี้ก้อาการแพ้ไม่ค่อยจะมีแล้ว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกในท้องเช่นกันน่ะค่ะ

ทีมเมษาค่ะ ยังมีแต่พุงอยู่ แม่เริ่มหน้าท้องป่องตอนกี่วีคคะ ตรงมดลูกอ่ะค่ะ

แพ้เหมือนกันค่ะ ตอนที่15+5 วิคแล้วค่ะ ยังแพ้นุเลย ทีมมีนาเหมือนกันค่ะ✌🏻

กินน้ำให้เยอะๆอาจจะช่วยได้น่ะ หายแพ้เร้วๆน่ะค่ะ

ทีมมีนา เหมือนกันอาการแพ้ท้องดีขึ้นแล้ว อาการหิวบ่อยเริ่มมาแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะอาการแพ้ท้องเริ่มดีขึ้น หิวบ่อยกินเยอะมาก ❤️❤️❤️ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกในท้องน่ะค่ะ

เเพ้อยู่เหมือนกันจ้า กินไรยังไม่ค่อยได้ มีนาเหมือนกัน ✌️

สู้ๆน่ะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ

ตอนนี้ 15+3 ค่ะ ไม่แพ้แล้วค่ะ แต่ก็ยังไม่ค่อยอยากกินอะไร

ทีมมีนาค่ะ 16 วีค เหลือแพ้นิดหน่อย หิวบ่อยมากขึ้น

ทีมมีนาเหมือนกันค่ะยังเเพ้ยุเลยกินไรไม่ค่อยได้

หายจากอาการแพ้ท้องเร้วๆน่ะค่ะ ดื่มน้ำเยอะๆอาจจะช่วยได้ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกในท้องน่ะค้ะ