2 Các câu trả lời

มีส่วน เพราะยาที่หมอให้มาจะบำรุงลูกค่ะ เด็กอาจเสี่ยงเป็นดาวน์หรือปากแหว่งเพดานโหว่ถ้าได้รับวิตามินหรือโฟลิคไม่พอ เรื่องกินยาแล้วอ้วกให้บอกหมอค่ะเค้าจะเปลี่ยนยาหรือเปลี่ยนเวลากินให้ อดทนหน่อยนะคะตอนท้องเราก็อ้วกเวลากินยาเหมือนกัน

เห็นด้วยค่ะเเม่

มีส่วนค่ะ ต้องทานลูกจะได้ไม่เสี่ยงต่อดาวซินโดมเเหล้ะได้รับเเคลเซียมที่เพียงพอมีผลต่อตัวเเม่ด้วยค่ะเวลาคลอดอาจเสียเลือดเยอะ เราทานทุกวันไม่มีขาดบ้านนี้ยังเสียเลือดเยอะถึงกับวูบเป็นลมเรยค่ะ