120 Các câu trả lời

ของเราหมอก็บอกหัวใจหยุดเต้นตอน 14w หมอบอกแม่เพิ่มไหมค่ะ ว่าเพราะอะไรเด็กถึงหัวใจหยุดเต้น ของเราหมอไม่บอกเลยค่ะ จะถามก็ไม่กล้าถาม เป็นกำลังใจให้นะคะ 😊

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาเกิดใหม่ค่ะ เราเคยแท้งตอนนี้ก็กลับมาเกิดใหม่ คุณแม่สู้ๆนะ ดูแลรักษาสุขภาพเพื่อรอน้องกลับมาค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยค่ะคุณแม่ ไม่เป็นไรนะค่ะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ พอถึงเวลาเค้าจะมาอีกค่ะ คุณแม่เตรียมร่างกายไว้ให้พร้อมนะค่ะ ✌✌✌✌

เสียใจด้วยนะค่ะ ของเราคนแรกก้อไม่มีหัวใจ ตอนนี้มาใหม่แร้ว ได้10สัปดาห์แล้วค่ะ สุ้ๆนะค่ะเดียวน้องก้อมาใหม่

เสียใจด้วยนะคะ เมื่อวันนี้ปีที่แล้วเราก็แบบนี้แหละค่ะ ปีนี้น้องมาใหม่ 34+2 วีคแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ✌🏻✌🏻

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ พอจะบอกได้ไหมคะ ว่าก่อนหน้านี้ มีอาการยังไงบ้างคะ เช่นมีเลือดออกไหม

เป็นกำลังใจให้นะคะ เคยผ่านจุดนั้นมาแล้วด้วยค่ะ เข้มแข็งค่ะ คุณแม่ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยน้ะค้ะสู้ๆค้ะแม่เดี๋ยวน้องก็มาเกิดเป็นลูกแม่ใหม่ค้ะ💕✌

สู้ๆจร้าคุณแม่เคยผ่านมาแล้วคะ เสียไป1 มาเกิดใหม่ทีเดียว3เลยคะ✌✌

เสียใจด้วยค่ะแม่นี่ก็ลุ้นทุกวันเพราะเป็นเบาหวานด้วยสู้ๆค่ะ

Câu hỏi liên quan