3 Các câu trả lời

17wเป็นเหมือนกันค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นจนหมอบ่นแล้วค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะหายแล้ว สุดท้ายเป็นหนักกว่าเก่า ตอนนี้กินเสร้จอ้วกทันที กินน้ำเปล่าอ้วกจนแสบคอเลยค่ะ อยากหายแพ้ท้องเหมือนกัน ยาที่หมอให้กินเข้าไปก็ไม่ช่วยอะไรเลย ไม่ทำให้ดีขึ้นสักที เศร้า😭

เราเคยเป็นค่ะ แอดมิดทุกอาทิตย์เพื่อรับน้ำเกลือ กินอะไรไม่ได้กลืนน้ำลายก็อ้วกค่ะ สามีต้องอาบน้ำให้ เพราะไม่มีแรง 😅 น้ำหนักลดไป 11 กิโล คุณหมอบ่นเลยค่ะ กว่าตะหายแพ้ก็ 6 เดือน บอกตรงๆ ว่าเข็ดเลยค่ะ 😅😅

บ้านนี้กว่าจะหายแพ้ ปาไป20wเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan