10 Các câu trả lời

ถ้ามีอีกหนึ่งชีวิตที่อยู่ในท้อง ควรคิดใหม่ค่ะ คิดเยอะๆ เค้าไม่ได้ขอมาเกิดนะคะ เป็นตัวคุณเองที่ทำให้เค้าเกิดมาก นึกถึงลูกไว้เยอะๆ ปัญหามีทางออกค่ะ ถ้าคุณจะยอมรับและแก้ไข้มัน

VIP Member

เป็นภาวะซึมเศร้าขณะตั้งครรภ์หรือป่าวคะ ลองปรึกษาจิตแพทย์ดูนะคะ ช่วงเราแพ้ท้องก็เป็นแบบนี้ค่ะเกิดจากความเครียดเรื่องสุขภาพ แต่ยังไม่เป็นซึมเศร้านะคะ ตอนนี้แฮปปี้แล้วค่ะ

ผ่านไปให้ได้นะคะคุณแม่ คิดแต่สิ่งดีๆ ทำแต่สิ่งดีๆ แล้วเราจะพบกับเรื่องดีๆนเตะ สู้ๆคะ

VIP Member

คุณแม่ ยังมีตัวน้อยๆ และ กำลังใจจากเพื่อนๆในคอมเม้นท์เยอะเลยนะคะ สู้ๆๆ ฮึบๆ 💕

สู้ๆวันนี้เราผ่านมาได้ พรุ่งนี้ก็ต้องผ่านไปได้ วันต่อๆไปก็ผ่านไปได้ค่ะ

อย่าคิดมากนะคะ มีอีกคนอยู่ในท้อง เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

สู้ค่ะคุณแม่ คลอดรึยังคะ กำหนดคลอด วันไหนคะ

TapFluencer

สู้ๆนะแม่ คิดถึง​เจ้าตัวน้อยเยอะๆ😊

สู้ๆนะคะคุณแม่ 🧡🧡

Super Mum

สู้ๆค่า ✌️✌️

Câu hỏi liên quan