6 Các câu trả lời

บ้านนี้น้ำหนักขึ้นตอน 20 วีคค่ะ หายแพ้ท้องแล้วก็ขึ้นเลยค่ะ แต่ลูกได้น้ำหนักไปนิดเดียว ทานิาหารที่มีประโยชน์ให้พลังงานเยอะๆนะคะ ช่วงนี้ลูกดึงสารอาหารจากร่างกายแม่ได้อยู่ค่ะ

เราก็เป็นจ้า ช่วงไตรมาสแรก ลูกอาจจะดูดสารอาหารจากเราไปนะคะ อายุครรภ์มากขึ้นเดี๋ยวน้ำหนักก็พุ่งเองค่ะ เหมือนบ้านนี้ 😂🤦🏼‍♀️

เราก็14wค่ะ น้ำหนักลงเหมือนกัน แพ้ท้องเพิ่งหายทานเยอะแต่ น้ำหนักไม่ขึ้นเรย

14 w ของเราก็ยังไม่ขึ้นมาขึ้นตอน 18 w 2 กก. 14 w น่าจะยังไม่ทราบเพศนะคะ

ไตรมาสแรกนน.จะขึ้นลงปกติค่ะ

เราขึ้นตอน6เดือน