2 Các câu trả lời

กลับบ้านไปหาพ่อกับแม่เล่าสิ่งที่เกิดขึ้นให้เขาฟัง ขอโทษ​พ่อกับแม่ตัวเอง พ่อแม่เขารู้ว่าจะมีวิธีจัดการเรื่องนี้ยังไง อีกอย่างนึงคือตอนคลอดน้องนามสกุลน้องต้องเป็นนามสกุลเรา ถือเป็นสิทธิ์ขาดในการดูแลลูก ถ้าผู้ชายจะฟ้องเอาลูกไปเลี้ยงเอง เราก็ประจานไปเลยว่าผู้ชายคนนี้ทำอะไรกับเราไว้บ้าง สู้ๆคุณแม่

ขอบคุณมากนะคะแม่ ❤️

กลับบ้านเราดีกว่าค่ะ เค้าไม่มีสิทธิ์อะไรตัวลูกเลย เราอุ้มท้องเค้ามีสิทธิ์อะไรมาสั่งเราว่าต้องแบบนั้นแบบนี้ ทั้งๆที่เค้าก็มีคนอื่น กลับไปอยู่เราเลยร่ะอย่าไปยอม บอกมันอยากได้ลูกก็ไปฟ้องเอา

ขอบคุณมากนะคะ ❤️

Câu hỏi liên quan