21 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้อง5เดือนยังไม่ออกเลยเเต่รุ้สึกดิ้นยุ

ถ้าท้องแรกท้องจะออกประมาณ7-8เดือนขึ้นไปค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้พึ่งจะออกตอน18 เองค่ะ ☺️

หนูท้องแรกท้องพึ่งออกตอน5เดือนคะแม่

ใจเย็นแม่ นู้นจะออกช่วง6-7เดือนนู้นค่ะ

ใช่ค่ะ ส่วนตัวท้องสอง ท้องออกตั้งแต่3เดือน ตอนนี้นึกว่าตัวเองท้องแฝดสาม5555 ใหญ่มาก

ขนาดท้องไม่ได้บอกขนาดตัวลูกนะคะ

ท้อง 6 เดือนยังใม่ออกเหมือนกันคะ

24วีคแล้งค่ะยังไม่ออกเหมือนกัน

บ้านนี้22wออกมานิดเดียวเองค่ะ555

ปกติคะน้องยังเล็ก