22 Các câu trả lời

4เดือนของเราก็ยังไม่ออกจาก กินเยอะมากน้ำหนักขึ้นแค่1โลตั้งแต่ท้อง

ท้องแรก4เดือนยังไม่ออกเหมือนกันค่ะ จะออกเห็นชัดช่วง6-7เดือน

คุณแม่ท้องแรกใช่ไหมคะ ท้องแรกจะไม่ค่อยโตค่ะ

ท้องแรกค่ะ 😅

เหมือนกันค่ะมีแต่คนบอกไม่เหมือนคนท้อง

บ้านนี้ 6เดือนท้องก็พึ่งออกค่ะ

VIP Member

นี้ก้อท้อง4เดือนค่ะแต่ไม่แพ้เลย

ท้องแรกของเรากว่าจะออกคือ 6 เดือน ++

รอถึงวันนั้นเร็วๆจังเลยค่ะ

VIP Member

แม่เป็นคนตัวเล็กรึป่าวคร่

สี่เดือนมันยังไม่ออกก็ได้

ถ้าหมอบอกปกติดีแล้ว จะต้องกังวลอะไรอีกหรอคะอันนี้ถามเพราะไม่เข้าใจจริงๆ ถ้าไม่เชื่อที่หมอบอกแล้วมาถามแม่ๆในนี้ที่เขาไม่มีความรู้เรื่องการแพทย์จะได้คำตอบแล้วสบายใจหรอคะ งงนะคะ เลยมาคอมเม้นถาม

Câu hỏi liên quan