2 Các câu trả lời

ถ้าเลือดของแม่ตอนทำความสะอาดก็ต้องมีติดๆบ้างค่ะ

ค่ะ คิดแบบนั้นเหมือนกัน เพราะอย่างน้อยๆถ้าเป็นเลือดที่ออกจากเราก็ต้องเปื้อนกางเกงในก่อน แต่นี่ไม่มีนะค่ะ

แม่ไปตรวจเลยค่ะเพื่อความสบายใจของเรา

ถ้างั้นสบายใจเพราะบ้านนี้ก็เคยเป็นค่ะเห็นเลือดหยดคิดว่าเป็นเลือดตัวเอง ใจตกมากตอนนั้นรีบดูกางเกงในตัวเองเลยค่ะแตต่ก็ไม่มี สืบไปสืบมาเห็นแม่ย่าทำปลาอยู่ครัวแกเลยพูดว่าแม่ไปเข้ห้องนํ้า ตะกี้เลือดปลาเปี้อนขันนะเดี๋ยวแม่ไปล้างถึงกับโล่งใจเลยทีเดียว😂

Câu hỏi liên quan