2 Các câu trả lời

เหมือนเลยค่ะอุลตร้าซาว์ยังไม่เจอแต่ท้องโตขึ้นทุกวันตอนนี้โตมากและก็เหมือนมีเด็กดิ้นในท้องคือรู้สึกได้เลยเพราะเคยท้องไม่มีใครเชื่อเลยค่ะเลยไม่ได้ดูแลอะไรปล่อยไปตามยถากรรมฉันต้องป่าด้วยเพราะเคยผ่าเอารูปอุลตร้าซาว์ให้ดูนะค่ะ

ตอนนี้ก็มีเตะกระทุ้งออกมาให้เห็นทางผิวหนังบ้างแล้วคือเอามือลูบดูแล้วก็เตะออกมาจนเห็นได้ผ่านหนังท้องเลยค่ะคิดว่าเดี๋ยวรอให้ดิ้นจนเห็นหน้าท้งเป็นคลื่นๆค่อยตรวจดูอีกทีเพราะไปดูที่ตรวจอันเก่ามันมี2ขีดแต่อีกขีดจางมากแทบไม่เห็น

ลองไปตรวจเลือดที่ รพ นะคะ

Câu hỏi liên quan