46 Các câu trả lời

เราไม่เป็นคะ อารมณ์ดี แต่ไม่ค่อยเอาใคร อยู่กับคนอื่นเเล้วหงุดหงิด จะอยากอยู่ใกล้แฟนอย่างเดียว ไม่เหม็นแฟนด้วยคะ

VIP Member

ช่วงนี้อารมณ์คุณแม่จะไม่ค่อยคงที่เพราะว่าฮอร์โมนเปลี่ยนแปลงค่ะ ควรคุยกับคุณพ่อไว้ก่อนนะคะจะได้เข้าใจกันค่ะ

เป็นตั้งเเต่ท้องได้2เดือนจน5เดือน.. อารมณ์เบาลงละจร้า.. หงุดหงิด​ทุกอย่างทำไรไม่ถูกใจสักอย่าง.. บ่นตลอด

เราเป็นหนักมากค่ะถึงขั้นโยนเสื้อผ้าแฟนออกจากบ้านใครห้ามก็ไม่ฟังควบคุมตัวเองไม่ได้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ส่วนใหญ่จะควบคุมอารมณ์ไม่ค่อยอยู่ แบบหงุดหงิดง่ายมากเลยช่วงนี้

มีค่ะ สงสารสามีมาก พอทะเลาะกันรุนแรงแล้ว ก็เพิ่งจะสำนึก รู้สึกผิดกับเค้า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-68215)

บ้านนี่เป็นค่ะ ถึงกับต้องแยกห้องนอนเลย แค่เห็นหน้าก็หงุดหงิดแล้วค่ะ🤣

เป็นค่ะ เหวี่ยงบ้านแตกกกก สงสารสามีด้วย แต่อารมณ์มันเป็นแบบนั้นจริงๆ

เป้นคะ. ทุกวันนี้แทบจะกินหัวแฟนแล้วคะ ขนาดแฟนหัวเราะเรายังลำคาน5555

Câu hỏi liên quan