ลูกยังไม่ดิ้น

ตอนนี้อายุครรภ์ 20 week +1 น้องยังไม่ดิ้นเลยคะ แอบกลุ้มใจ แม่หน้าท้องหนารึเปล่า อยากสัมผัสลูกดิ้นแล้วคะ 20วีคยังไม่ดิ้นปกติหรือผิดปกติคะแม่ๆ

16 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ของเรา 21 weeks สัมผัสได้ถึงการเคลื่อนตัวของน้องค่ะ แต่ยังไม่ดิ้นแบบถีบแรงๆนะคะ แต่บางครั้งก็มีกระตุกๆบ้างค่ะ แต่น่าจะเป็นคนตัวเล็กหนังท้องอาจบาง แม่รออีกสักพักนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-2000664)

บ้านนี้ท้อง 2 รู้สึกลูกดิ้นเบาๆตอน 16w ตอนนี้ 21w ดิ้นแรงและบ่อยมากค่ะ

บ้านนี้17 สัปดาห์ 3 วันก็ยังไม่ดิ้นจ้า รู้สึกลูกตอดแล้วค่ะ

แต่ล่ะคนไม่เหมือนกันค่ะ ของเราดิ้นตั้งแต่16wแล้ว

บ้านนี้รุสึกว่าน้องดิ้นตอน25wค่ะ หน้าท้องหนา

น่าจะหน้าท้องหนา อีกหน่อยก็คงรู้สึกค่ะ

ปกติค่ะ หน้าท้องหนาจะรู้สึกช้าหน่อย

บ้านนี้น้องพึ่งตอดช่วง 22 วีคเองค่ะ

เรา19+5 ก็ยังไม่รู้สึกเหมือนกันจ้า

Câu hỏi liên quan