80 Các câu trả lời

เดี๋ยวนี้ไม่ว่าจะตั้งครรภ์อายุเท่าไหร่​ ก็ต้องตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมทุกคนค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

VIP Member

เดี๋ยวนี้เขาให้ตรวจเกือบทุกคนเลยนะคะบ้านนี้อายุ18ก็ตรวจวันจันทร์นี้ฟังผลค่ะ

บ้านนี้โรงบาลรัฐค่ะ แม่ไม่ทันได้ตรวจ หมอบอกอายุครรภ์เกินกำหนดที่จะเจาะตรวจได้

ขอบคุณนะคะ🙏🏻

เราพึ่งตรวจคัดกรองเจาะเลือดเมื่อวานเองค่ะ ตรวจฟรี รพ.รัฐ อายุ24 ครรภ์17สัปดาห์

VIP Member

กี่ปีก็มีสิทธิเสี่ยงค่ะ ตรวจแลปเอกชน 10000บาท รรรัฐน่าจะถูก ไม่แน่ใจ nifty%สูงค่ะ

แม่บ้านนี้อายุ25ก็โดนตรวจจ้า ผลออกมาน้องปกติ ท้อง17+6 โรงพยาบาลรัฐ ตรวจฟรี

1.คลินิกค่ะ 2.18,000 ค่ะ ตรวจนิฟตี้ตอน14สัปดาห์ 3. 37ค่ะ จำเป็นต้องตรวจเพราะอายุเยอะ

ขอบคุณค่ะ 🙏🏻

แม่บ้านนี้อายุ28 ฝาก รพ.รัฐ หมอนัดตรวจวันที่22 ก.พ. นี้ ตรวจฟรีค่ะ (ตอนนี้12W2Dค่ะ)

ขอบคุณค่า 🙏🏻😊

ของเราอายุน้อยเขาตรวจหมดค่ะตรวจฟรีตรวจเเบบธรรมดาค่ะฝากโรงบาลเอกชน

อายุ24ค่ะฝากโรงบาลรัฐตรวจฟรีค่ะตรวจตอนอายุครรภ์15วีคค่ะตอนนี้25วีคแล้ว

ขอบคุณนะคะ 🙏🏻