27 Các câu trả lời

เราแพ้ตั้งแต่2สัปดาห์​ จนถึง28w ยังไม่หายเลยกินอะไรได้นิดหน่อย

อาการเป็นยังไงบ้างคะ

แพ้6-12วีคค่ะ แต่ไม่แพ้ดีมากค่ะถ้าแพ้ไม่อยากทำอะไรเลย

แล้วแต่คนนะคะบางคนแพ้ตอนตั้งครีภ์บางคนแพ้ตอนคลอด

แพ้ค่ะสัปดาห์ที่5จนต้องตรวจดูเลยรู้ว่าท้อง

ตอนนี้ 14 W ยังไม่มีอาการแพ้ หรือเหม็นอาหารเลยค่ะ

ไม่แพ้ก็ดีละค่ะ. อย่าแพ้เลยลำบาก. ทรมานด้วย

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

รู้สึกจะแพ้ตอนประมาณสัปดาห์ที่7หรือ8ค่ะ

บ้านนี้39wไม่มีเคยแพ้เลยกินเก่งมาก😅

เราแพ้ช่วง 12-16 วีคค่ะ แพ้ล่าช้ามาก

Câu hỏi liên quan