ขอไอเดียชื่อลูกหน่อยค่ะ น้องเป็นผู้ชาย อยากได้ชื่อ 2 พยางค์

ตอนนี้อายุครรภ์แม่ 20 week แล้วค่ะ อยากได้ไอเดียชื่อต้อง เป็นชื่อ 2 พยางค์ เพราะๆ ไม่ค่อยซ้ำค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขอไอเดียชื่อลูกหน่อยค่ะ   น้องเป็นผู้ชาย    อยากได้ชื่อ 2 พยางค์
8 Các câu trả lời
Influencer của TAP

ปอมเปย์ เฟอร์เรนท์ ฟลอเรนซ์ ไฟล์ตี้ ออดี้ มาตี้ เมก้า วีนัส วีนาย

เสียค่าซาวด์กี่บาทคะ กี่มิติ เห็นชัดมากเลยค่าา

2y trước

เป็นซาว 4 มิติ คุณหมอซาวให้ทุกครั้งที่ไปหาหมอทุกเดือนเลยค่ะ

20w ซาว 4มิติได้ใช่ไหมค่ะ พอดีเราอยากซาวด์ค่ะ

2y trước

ขอโทษที่ตอบช้าค่ะ ใช่ค่ะ ซาว 4มิติ คุณหมอซาวให้ทุกรอบที่นัดเลยค่ะ

Super Mom

พอใจ ภูมิใจ จิมมี่ เจได หมูตุ๋น ไคริว

น้องปอเช่

Super Mom

น้ำวน

Super Mom

โกมินทร์

Super Mom

ต้นรัก