100 Các câu trả lời

อะไรจะเกิดก็ไห้มันเกิดคะ เราทำแล้วเราก้ต้องรับผิดชอบเค้าเด็กอยากมาเกิดเขาถึงมาเกิด อย่าเอาออกเลยค่ะสงสารเด็กตาดำๆ

เราก็19อย่าเอาออกเลยค่ะสงสารตัวเล็กบาปติดตัวด้วยแม่เราบอกถ้าทำเราจะทำอะไรไม่ขึ้นลองคุยกับครอบครัวดูอีกครั้งนะคะ😂

คนอยากมี กว่าจะมีก็แสนยาก พี่กว่าจะท้องได้ลุ้นแล้วลุ้นอีก คนนี้ก็ยังต้องมาลุ้นอีก เพราะหมอบอกเสี่ยงแท้ง สู้ๆนะคะ

เราก็ 19 ย่าง20 ท้องได้10 w แล้ว เราเองก็ไม่ได้เรียนแล้ว เเรกๆเราก็โดนด่าโดนดูถูก แต่ตอนนี้ครอบครัวของเรายอมรับได้แล้ว

สู้ๆค่ะถ้าผ่านไปได้น้องจะรู้สึกดีใจทีสุดที่ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้เพราะลูกคือสิ่งวิเศษสุดในฐานะลูกผญด้วยกัน

เก็บไว้เเถะคะลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุดไม่ว่าเเม่จะเรียนหรือจะทำงาน กลับมาบ้านเห็นหน้าลูกก็มีความสุขแร้วคร้า

ถ้าเอาไว้แล้วมีความพร้อมในการเลี้ยงไหมคะ ถ้ายังรบกวนเงินผู้ปกครองอยู่ เอาตามที่ผู้ปกครองเห็นสมควรเถอะค่ะ

VIP Member

ท้องตอนเรียนเหมือนกันค่ะ ดีที่น้องมาตอนใกล้จบแล้ว เก็บน้องไว้เถอะนะคะ ดรอปไว้ก่อนสักปีก็ได้ค่ะ

ถ้าเรียนมหาลัยแล้วสามารถไปเรียนได้พร้อมตั้งครรภ์เลยค่ะ เพื่อนเรามีอุ้มท้องตอนเรียนอยู่2-3

เราก็19ปีนะคะเรายังไม่เอาออกเลย อย่าสร้างบาปเลยนะคะเค้ามีบุญนะถึงได้เกิดมาเป็นลูกเรา✌️

Câu hỏi liên quan