ไม่มีโรงพยาบาลคลอด ??

ตอนนี้มีใครเป็นเหมือนกันบ้้างไหมค่ะ โรงบาลที่ฝากท้องไม่ได้ใช้สิทธิ์ใด แล้วจู่ๆก็ให้เรากลับไปคลอดที่โรงบาลตามสิทของบัตรทองหรือประกันสังคม ซึ่งเรามีแต่บัตรทอง แล้วโรงบาลบัตรทองก็ไม่มีห้องคลอด ให้ไปติดต่อคลินิกหลักของบัตร เพื่อส่งตัวไปโรงบาลใหญ่ 2 ที่ ไปมาแล้วที่นึงเขาปฏิเสธ เหลืออีกที่นึงเขาให้ไปวันศุกร์นี้แต่ไม่สามารถบอกได้ว่า จะรับฝากคลอดรึป่าว เครียดมากกกกกกก เป็นซึมเศร้าก่อนท้องอยุ่แล้วด้วย โรงบาลปัดไป ปัดมา ไม่มีที่คลอดสักที มีใครเป็นบ้างไหมค่ะ หรือแนะนำอะไรก็ได้ค่ะ อยุ่กทม แถวจรัญ-ปิ่นเกล้า 37+4 วีคค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ใครมีประสบการณ์

2 Các câu trả lời