8 Các câu trả lời

แพ้ไม่เร็วไปหรอกคะ เรานี่เริ่มแพ้หนักมากตั้งแต่4wจนตอนนี้12wแล้วอาการแพ้ท้องยังหนักมากอยู่เลยคะ ต้องเริ่มจากทานอาหารอ่อนๆก่อนคะ กินผลไม้บ้าง ทานน้ำขิงอุ่นๆ นมอุ่นๆก่อนนอนคะ

นี่เเพ้เฟมือนกันคะ 7 วีคเเล้ว พะอืดพะอมตลอดยิ่งถ้ากินยาที่หมอให้มา ยิ่งทำให้อ้วกเลยอะคะ ไม่รุ้ใครเป็นเหมือนกันบ้างมั้ย

แนะนำคุณแม่จิบน้ำขิงอุ่น ๆ ค่ะช่วยได้พอ ประมาณลองดูนะค่ะแต่ถ้าไม่ดีขึ้นแนะนำไปหาหมอค่ะหมอจะได้จัดยามาให้ทานค่

มีคนแพ้ท้องตั้งแต่ 4 สัปดาห์ก็มีค่ะ แล้วอาการปวดท้องน่าจะเป็นมดลูกขยายตัว ไม่ต้องคิดมากนะคะ สู้ๆ

ตอนนี้ก็เป็นอยู่ค่ะ 10wแล้ว ทรมารมากค่ะ อ้วกทุกเช้า กินอะไรไม่ถูกใจก็จะอ้วกค่ะ

แต่ละคนอาการจะมาช้ามาเร็วไม่เหมือนกันน่ะค่ะบ้านนี้รู้ว่าท้องปุ๊ปเเพ้ปับเลย

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-107485)

เป็นเหมือนกันคะ ทรมานมากจนตอนนี้6สัปดาแล้วคะ

Câu hỏi liên quan