2 Các câu trả lời

บ้านนี้33วีคแล้วค่ะถีบแรงมาก แต่ก็ไม่เคยมีเลือดออกมาเลยนะคะ มีแค่หน่วงท้อง จุกท้องบ้างแค่นั้นเอง พยายามอย่าเดินมาก อย่านั่งท่าเดียวนานๆนะคะ ประคองให้ถึง37วีคให้ได้นะคะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ เพราะเลือดออกแบบนี้มา 6-7ครั้งแล้ว หมอก็บอกให้เดินน้อยลง เพราะตรวจร่างกายแม่กับลูกก็ปกติ

ไม่น่าเกี่ยวอะนี่ก็ถีบแรงมากไม่เห็นจะมีเลือดอะไรเลย เสี่ยงแท้งรึป่าว

คงเพราะแม่บ้านนี้สุขภาพไม่แข็งแรงพอ เนื่องจากมีน้องแต่หลุดมา 3 ครั้งแล้วคะ

Câu hỏi liên quan