8 Các câu trả lời

นมแม่ไม่มีหมดประโยชน์นะคะ ให้ลูกกินได้เรื่อยๆเลย แต่พอหลัง 6 เดือนน้องต้องกินอาหารค่ะ ปั๊มไหวปั๊มต่อเลยค่ะแม่ กินได้มีประโยชน์แถมประหยัดค่านมได้เยอะเลย ปล.อิจฉาคนน้ำนมเยอะค่ะ

นมเยอะดีจังเลยค่ะแม่ น้องกินได้เรื่อยๆเลยนะคะ เรายังให้ลูกกินถึงสองขวบเลย น้องไม่เคยป่วยหนักนอนโรงพยาบาลเลย เพราะนมแม่มีภูมิคุ้มกันที่ดีมากค่ะ

บางคนกินจน2 ขวบเลยก็มีค่ะ ประโยชน์เยอะ ประหยัดด้วย หลานกินนมแม่ถึง 2 ขวบครึ่ง ก็ไม่ขาดสารอาหารนะค่ะ สมบูญดี เลิกเพราะเข้า รร.

ให้กินไปเรื่อยๆค่ะ นมแม่มีประโยชน์ค่ะ

แม่ใช้เครื่องปั้มนมรุ่นอะไรคะ

ฮูย่า พลัสค่ะ

VIP Member

เยอะมากค่ะคุณแม่ สุดยอดเลย

นมแม่ไม่มีหมดประโยชน์ค่ะ

แม่ทำยังไงค่ะน้ำนมเยอะจัง

แม่กินเองได้ผล เลยเป้นตัวแทนจำหน่ายค่ะ ไม่มีส่วนผสมของน้ำตาลหวานจากผลอินผาลัมคะ ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะ ตอนท้องกินแค่วันละขวดเองค่ะ

Câu hỏi liên quan