7 Các câu trả lời

บ้านนี้แอบไปซาวด์คลินิกตอน 16 สัปดาห์ หมอว่าเป็นผู้หญิงค่ะ ซาวด์โรงพยาบาลตอน 20 สัปดาห์ หมอก็ว่าผู้หญิง เลยแอบไปซาวด์ 4 มิติ เพื่อความแน่ใจอีกรอบตอน 28 สัปดาห์ สรุปได้ผู้หญิง ค่ะ 🤣

บ้านนี้ ซาวน์ตอน 20 วีค กับ 24 วีค หมอบอกผู้หญิง ล่าสุดไปซาวน์มา 31 วีค น้องมีใข่โผล่ มาคุณแม่ ลองรอให้น้องตัวโตขึ้นอีกสักหน่อยก้ได้ค่ะ อย่าพึ่งหมดหวัง อิอิ

VIP Member

ถ้าหมอซาวด์ให้ชัดเจน เห็นกลีบหรือรังไข่น้อง ไม่เปลี่ยนแน่นอนค่ะ แต่ถ้ายังไม่เห็นยังมีโอกาสลุ้นค่ะแม่

บ้านนี้ซาวตอน24วีคหมอบอกผู้หญิง70%คับ พอซาวอีกครั้งตอน29วีค หมอบอกเหมือนผู้ชายนะคับ อิแม่นิขรรมเลยคะ555+🤣

อยากให้เป็นแบบนี้จังคะ 🥺 นี่ไปซาวมาล่าสุดเมื่อวาน หมอยังยืนยันว่าเป็นหญิง คงไม่มีหวังแล้ว🥲🥲

ล่าสุดไปซาวด์ หมอบอกผญค่ะ #ภาพอันตร้าซาวด์ แม่ๆว่าผญไหมคะแบบนี้😅

Super Mum

มีหลายเคสซาวด์เป็น ญ แล้วคลอดเป็นชายเยอะอยู่ค่ะแม่ มีลุ้นๆ 😁😁

จริงมากแม่ หมอบอกเป็นผู้ชาย กลัวออกมาจะเป็นปู๊หญิง😑แต่เพสไหนก็รักคร่า

TapFluencer

เหลือเวลาอีกเยอะค่ะแม่ บางทีอาจมีการคลาดเคลื่อนก็ได้ค่ะ

งื้อ งั้นขอแอบหวังนิดๆก่อนนะคะ 😂 อยากได้ปู้จายยย ตอนหมอบอกผู้หญิงแอบนอยด์นิดๆ แต่จริงๆเพศไหนก็รักคะ แค่หวิวๆในใจ5555