11 Các câu trả lời

ตรวจแล้วน๊า ขอบคุณแนะนำแม่ๆๆ ตรวจผ่านท้อง สรุปเห็นตัวอ่อนและหัวใจเด็ก ครบ น้ำตาไหลเลย ดีใจมาก

VIP Member

8wก็เจอแล้วค่ะ บ้านนี้ตอนนั้นก็แอบไปซาวด์ที่คลินิกก่อนวันนัดของโรงบาลค่ะ

ขอบคุณงับ เดี๋ยวว่างๆไปซาวแล้วงับ

พรุ่งนี้ของเค้า8weeksค่ะแต่หมอนัดอีทีวันที่21นี้คะยังไม่ได้ซาวเหมือนกัน😊

ไวจางงง เรานัด 4 ธันวาคม

ถือว่านักเร็วค่ะแม่ เพราะของบ้านนี้นัด 18 ธ.ค 66 นัดตอน 12 W 6 D ตอนนี้ 8 W 3 D

🤣🤣 ขอให้เกาะนานๆๆ

บ้านนี้5wซาวช่องคลอดก็เห็นนะคะแม่ แม่8wเห็นแน่นอนค่ะ

โอเคคะ เดี๋ยวต้องลองไปแล้ว

7 วีค 1 วันคะ เจอเจ้าจิ๋วพร้อมเสียงหัวใจ ซาวช่องคลอดคะ

หุ้ยยแพงเอาเรื่อง

ทางนี้12วีคยังไม่ได้ซาวเลยค่ะหมอนัด7ธันวา🥺

ทางนี้จะแอบซาวก่อนหมอนัดล่ะ อดใจไม่ไหวว

ซาวช่องคลอด เห็นน้องตอน 6 วีค จ้า

ซาวข่องคลอดเหมือนกันค่ะตอน 7 วีคกว่าๆ เจอคลื่นหัวใจชัดเจน🥰🥰🤣🤣

ซาวเจอถุง4w เจอตัวอ่อนพร้อมหัวใจ7w4d

หุ้ยยย ทางนี้ตื่นเต้นมากๆๆเลยย

ทางนี้เจอช่วง4-5w ค่ะ

Câu hỏi liên quan