12 Các câu trả lời

เป็นค่ะเป็นตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย​ เหนื่อยง่าย​ หายใจดังแถมนอนกรนด้วยค่ะ​ ไม่อยากทำอะไรเลย​ รู้สึกเพลียอยากนอนยาวๆอยู่บนที่นอน​ แต่ก็นั่นแหละค่ะ​ ต้องหาเงิน​ จนตอนนี้6เดือนกว่าแล้วค่ะ​ อุ้ยอ้ายมากๆ

เราเป็นกรดไหลย้อน ช่วง 3-4 เดือน เรามีอาการเหนือยหอบ หายใจสะดวก บางครั้งอยู่เฉยๆๆหายใจไม่ทั่ว ท้อง แน่นท้อง มีเสหะอยู่ที่ลำคอ ไม่รู้อาการเหมือนเรามั้ย หรืออาจจะไม่ใช่ค่ะ

เป็นตามนี้เลยค่ะ ดีขึ้นตอนวีค 14 ค่ะ

เป็นก่อนที่ยังไม่รู้ว่าท้องค่ะ ช่วงโควิดพอดีนึกว่าเป็นโควิดแน่ๆเลย แน่นอก หายใจเหนื่อยหอบ 555 ที่ไหนได้ท้องนั่นเอง

VIP Member

เป็นค่ะ เพลียตลอด เหนื่อยง่ายมาก ทั้งๆที่เป็นนักกีฬา แต่พอท้องปุ๊บ หมดสภาพค่ะ

เเม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตอนนี้เข้า5เดือนเเล้ว อีกอึดใจนึงค่ะ ต้องทนเอา

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 3 เดือนเหมือนกัน มีหน้ามืดด้วยค่ะเวลาลุกเดิน

VIP Member

ปกติของคนท้องค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งเป้นหนักกว่านี้อีกค่ะ

เป็นค่ะแม่ คนท้องจะเหนื่อยง่าย พักผ่อนเยอะๆนะคะ

ขอบคุณค่า

VIP Member

ปกติของคนท้องคะ ยิ่งท้องโตยิ่งเหนื่อยคะ

ปกติของคนท้องค่ะชอบเหนื่อยง่ายค่ะ

Câu hỏi liên quan