7 Các câu trả lời

เป็นปกติเลยค่ะ บ้านนี้เริ่มเจ็บตอน 21w จากการหาข้อมูลเกิดจากน้องดิ้นๆ ถีบๆ และมดลูกขยายรับน้ำหนักทั้งตัวน้องทั้งน้ำคร่ำ ทำให้เจ็บร้าวลงจิมิ ขาหนีบพวกนี้ค่ะ และจะเป็นไปยันคลอดก็หายค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ได้27วีค แต่ช่วงนี้ไม่เจ็บมากเท่าไรค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ​ ดิ้นแรงขึ้นทุกวัน​ 😅😅หน่วงๆจิมิเลยค่ะ

เรื่องดิ้นนี่ไม่ต้องห่วงค่ะ หลับอยู่ดิ้นจนเเม่ตื่นเลย555

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ 27 สัปดาห์แล้วเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ 26 วีค ค่ะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ🤣

เป็นเหมือนกัน25W

Câu hỏi liên quan