26 Các câu trả lời

ท้องออกช่วง4เดือนเลยค่าบ้านนี้ ตอนนี้เกือบ5เดือนแล้วนน.ขึ้น2-3โล🤣

ท้องแรก ท้องไม่ออกคะ บ้านนี้ เริ่มเห้นชัดตอนหกเดือน

บ้านนี้ท้องเริ่มออกตอน5-6เดือนจ้า ตอนนี้7เดือนเเล้วค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้เริ่มป่อง 6 เดือน คนดูออกว่าท้องก็ 8 เดือนค่า

บ้านนี้ออกเริ่มเห็นชัดช่วง5เดือนค่ะ ท้องแรก

บ้านนี้7เดือนยังไม่มีใครดูออกเลยค่ะว่าท้อง

แม่บ้านนี้11w พุ่งออกเหมือนกินข้าวอิ่มจ้าแม่

Super Mum

บ้านนี้ออกสุดๆแบบพุงเต่งๆเลย21วีคค่ะ

บ้านนี้เริ่มมีใครสังเกตตอน 7 เดือนกว่าๆ

บ้านนี้18วีค เหมือนคนไม่ท้องเลยค่ะ