2 Các câu trả lời

แม่กังวลมากเกินไปคะ ตอนนี้ของเรา19วีคแล้ว น้องตอดบ้างไม่ตอดบ้างคะ แต่น้องจะดิ้นสม่ำเสมอก็ประมาณ20วีคขึ้นไป ช่วงนั้นแม่ต้องคอยสังเกตุน้องจ้า

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะแม่ น่าจะเครียดด้วย ต้องปรับตัวเองหน่อยแล้วค่ะ😊

แม่กังวลมากไปค่ะ น้องจะดิ้นสม่ำเสมอตอน28wขึ้นไปค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ จริงๆแม่ก็ท้อง3แล้ว แต่ลูกคนล่าสุด7ขวบแล้ว เลยเหมือนคนพึ่งเคยท้อง อารมณ์แบบลืมเลยค่ะอาการคนท้องเป็นยังไงบ้าง ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะแม่