ตอนนี้ตั้งท้อง 13w1d (ทีองแรก) แต่น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะ หาหมอครั้งแรกน้ำหนัก 57 ไปหาครั้งนี้ น้ำหนัก 55 มีใครเป็นแบบนี้บ้างคะ

ตอนนี้ตั้งท้อง 13w1d (ท้องแรก) แต่น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะ หาหมอครั้งแรกน้ำหนัก 57 ไปหาครั้งนี้ น้ำหนัก 55 แต่หมอบอกว่าน้องสมบูรณ์ดีค่ะ มีใครเป็นแบบนี้บ้างคะ

21 Các câu trả lời

ของเราเหมือนกัน จาก49 ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้15 สัปดาห์ กับอีก 2 วัน ก็ขึ้นๆลงๆ 51-52 กิโลกรัมแล้วแต่วันที่กินเยอะกินมาก แต่น้องแข็งแรงปกติดีนะคะตามที่หมอบอก แต่ว่าเรามีน้ำคร่ำน้อย หมอแนะนำให้ดื่มน้ำเยอะๆ >\\

4y trước

ค่า รอลุ้นๆ

ไปฝากครรภ์ตั้งแต่6w นน 38 ครั้งที่2ก็38 ครั้งที่3 น้อง9w นนก็38 ตอนนี้น้องได้13w5 นนลดลงเหลือ37 ค่ะ บ้านนี้น้ำหนักไม่ขึ้นเลย ชั่งก่อนกินข้าวก็37 ชั่งหลังกินข้าวก็37 กินจนจุกท้องไปหมดแล้ว

4y trước

เหมือนกันเลยค่ะ น้ำหนักลดเอาๆ ^^

ของเขา29สัปเาห์ น้ำหนักขึ้นมารวมๆ3โลกว่าๆค่ะ ต้องท้องอ่อนๆ แพ้ท้องมากน้ำหนักลดลง11โลค่ะ เพิ่งมากินอะไรได้ช่วง6เดือนค่ะ☺

4y trước

ของเราโชคดีหน่อยไม่แพ้ ไม่อาเจียนเลย แต่ไม่ทายได้น้อยค่ะ^^

Thành viên VIP

ปกติจร้าเพราะว่าเราอาจจะแพ้ท้องหนัก แม่บ้านนี้หนัก53ตอนนี้49ค่ะ แต่เค้าว่าอาการจะดีขึ้นเลื่อยๆหลังจาก14-16สัปดาห์ค่ะ

4y trước

ด้วยความยินดีค่ะ

ปกติค่ะ ของเรา ก่อนท้อง51 พอไม่ถึง3เดือน53 พอเข้า3เดือน1สัปดาห์ 51 เดี่ยวลงเดี่ยวขึ้นงงมากค่ะ5555 แต่ทานบำรุงตลอดนะคะ

4y trước

นั่นซิคะ...ของเรายังลงอย่างเดียวอยู่เลยค่ะ^^

ปกติ50 ไปฝากรอบแรกตอน8wชั้งได้49.7 นัดรอบสองตอน10wได้48.8😅 แพ้ท้องเหม็นอาหาร แต่ปกติดีค่ะ

4y trước

ขอบคุณค๊า แต่เราโชคดีมาก ไม่แพ้เลย

เป็นค่ะ ช่วงแรกน้ำหนักเราลงมา 3 กก. แต่ลูกเติบโตสมบูรณ์ดี เป็นปกติค่ะ ไม่ต้องกังวลคะ

เหมือนกันค่ะ​ 12​ วีคน่ำหนักหายไป​ 3​ โล​ ตอนนี้​ 16​ วีค​ กลับขึ้นมาอีก​ 2​ โลละค่ะ

4y trước

แต่ทางนี้ทานได้นิเหน่อยเองค่ะ ไม่แพ้ ไม่อาเจียนเลย แต่ทานได้น้อย ช่วงแรกๆหิวบ่อยมากค่ะ แต่ช่วงเข้าเดือนที่ 4 หิวน้อยลงค่ะ

Thành viên VIP

ปกติค่ะ บ้านนี้ 4 เดือนแรกลงใป 6 โลค่ะ พึ่งขึ้นช่วง 5-6 เดือนเองค่ะ

4y trước

บ้านนี้ก็อยากเห็นเพศไวๆค่ะ รอดูเดือนหน้าอีกทีว่าจะเห็นมั้ย ^^

เป็นค่ะ​ ท้องแรกเหมือนกัน​ ตอนนี้17w+2d. เดือนแรก49ค่ะ ตอนนี้46 ค่ะ

4y trước

น้ำหนักลงเหมือนกันเลยค่ะ^^

Câu hỏi liên quan