คุณแม่แพ้ท้องกันมั้ยคะ

ตอนนี้ตั้งท้อง 17 สัปดาห์แล้ว ยังไม่มีอาการแพ้ท้องอะไรเลย คุณหมอก็บอกน้องแข็งแรงดี คุณแม่ท่านอื่นแพ้ท้องกันบ้างมั้ยคะ มีอาการยังไงบ้าง อ่อ แฟนก็ไม่ได้แพ้ท้องแทน คือ ปกติมาก แค่ง่วงบ่อย

35 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ 3 เดือนแรกไม่ทานเนื้อสัตว์เลยค่ะ อะไรที่แปรรูปมาจากเนื้อสัตว์ไม่เอาเลย นอกนั้นก็ไม่มีอาการอื่น ผ่าน 3 เดือนมาก็ปกติดีค่ะ ☺️☺️ ไม่แพ้ท้องดีแล้วค่ะ ไม่รบกวนชีวิตประจำวันและไม่ทรมานด้วย 👍👍

บ้านนี้ไม่เคยแพ้เลยค่ะแม้กระทั่งอาการปวดหลังปวดตัวมึนหัวหรืออาเจียนก็ไม่เคยเลยค่ะตอนนี้จะใกล้จะคลอดแล้วมีแค่อึดอัดที่หน้าท้องใหญ่แค่นั้นเลยค่ะ

แพ้ท้องตอนเเรกๆเลยคะ ปวดท้อง ทั้งอ้วก หมดแรง นอนเกือบตี พอหลังจากนั้นก้อกินบ่อยค่ะ ต้องกินตบอดเวลาไม่กินจะอ้วก กินเม็ดก้ออ้วก

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่ะนี้ก็4เดือนจะเข้า5เดือนแล้วค่ะไม่มีอาการเเพ้เลยค่ะมีแค่ปวดหัวนิดหน่อยเองค่ะ

ไม่แพ้ท้องเลยคะ กินได้หมด แต่มีคนแพ้ท้องแทนอยู่คะ แฟนจะแพ้ท้องแทนตลอด รู้สึกดีมากคะ ที่กินได้ 😁

ไม่แพ้เลยค่ะมีแค่เวียนนิดหน่อยตอน10กว่าสัปดาห์ตอนนี้35สัปดาห์สบายมากค่ะรอเห็นหน้าอย่างเดียว

ของเราจะเข้า 6w ค่ะไม่แพ้อะไรเลยเหมือนกันค่ะ มีแค่อาการง่วงนอนมากๆ แล้วเหนื่อยง่ายอ่าค่ะ

ไม่แพ้ดีแล้วค่ะแม่ เราท้องแรกแพ้จนไม่ได้ทำอะไร ตอนนี้ท้องสอง ไม่แพ้เลย ลูกแข็งแรงดีค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-55763)

แพ้ค่ะ​ แต่ไม่อ๊วก​นะคะ​ แค่กินข้าวไม่ได้​ ตอนนี้ดีขึ้นค่ะกินได้บ้างแล้ว​

Câu hỏi liên quan