2 Các câu trả lời

ซื้อครบตั้งแต่23wแล้วค่ะซักใส่ถุงเรียบร้อยพร้อมหยิบใช้ เกิดมีอะไรกระทันหันไม่ต้องมาวิ่งหาซื้อตูมเดียวก็หมดเยอะไหนจะเผื่อของตกหล่นอีกหมดยุคหมดสมัยห้ามซื้อก่อนคลอดไปแล้วค่ะไม่ซื้อตอนนี้คลอดมาจะฉีกผ้าถุงห่อลูกก็คงไม่ใช่😆 #5กันยา🥰

บ้านนี้เบื่อจะฟังคำด่าเรื่องนี้มากค่ะ...เอาคำโบราณมาว่าให้เราจนจิตตกไปหมด... สามีบอกให้ซื้อเตรียมไว้เลยสุดท้ายวิ่งวุ่นกันอยู่2คน

ซื้อเลยจ้า ของจุกจิกเยอะมากไหนต้องซักผ้าอ้อมและชุดเตรียมไว้อีก เตรียมไว้ก่อนดีที่สุดค่ะ

จะซื้อไว้แล้วค่ะ กลัวท้องโตกว่านี้จะเดินซื้อไม่ไหว😁