15 Các câu trả lời

รีบไปเลยคะ..โฟลิคสำคัญกับน้องมากๆ..คลีนิกครั้งแรกไม่หน้าเกินพัน..หรือพันต้นๆคะ..ถ้าแม่ไม่สะดวกฝากคลีนิก..ฝาก ร.พ.รัฐก่อนก็ได้คะไม่มีค่าใช้จ่าย

ราคาแต่ละคลินิกจะไม่เท่ากันค่ะ สอบถามที่คลิกนิกที่จะไปฝากเลยค่ะจะได้ราคาที่ชัดเจน ส่วนใหญ่ฝากครั้งแรกจะหลักพันขึ้นเกือบทุกที่ค่ะ

เขาจ่ายครั้งแรก1200ค่ะรวมเจาะเลือดค่ายาค่าซาวดูน้องค่ะส่วนวัคซีนพึ่งได้ฉีดตอน8เดือนค่ะ600กว่สบาทไม่แพงค่ะแล้วแต่คลิน

1,460 บาทจ้า เดือนต่อๆไป แล้วแต่ว่าเราตรวจอะไรบ้าง ถ้าฉีดยา เจาะเลือดเพิ่ม ก็ 1,000 กว่าบาทคะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากพิเศษค่ะ ฝากครั้งแรกตอน 9 สัปดาห์ค่ะ แต่ละครั้งค่าใช้จ่ายไม่เท่ากันจ้า

แนะนำให้ฝากท้องที่อนามัยก่อนค่ะ.....ประมาณ 7 เดือนค่อยฝากคลีนิคก็ได้......

VIP Member

ราคาแต่ละคลีนิคไม่เท่ากันคะ แม่โทรไปสอบถามคลีนิคที่จะไปฝากเลยคะ

ของเราฝากคลินิกตอน8สัปดาห์ จ่ายครั้งแรก1,500

เรา3เดือนแล้วยังไม่ำด้ไปฝากเลย

ครั้งแรก 1,680 ต่อไปก้ไม่เกิน900ค่ะ

Câu hỏi liên quan