28 Các câu trả lời

ต้อง​อัลต​ร้า​ซาวด์​ดู​ค่ะ​ถึง​จะ​ทราบเพศ​ลูก​ได้​ การ​ดู​แค่​รูป​ร่างท้อง​แล้ว​บอก​ท้อง​แบบ​นั้น​จะ​เป็น​เพศหญิง​ท้อง​แบบนี้​จะเป็นเพศชาย​มัน​เป็น​เพียง​แค่​การเดาค่ะ​

ต้อง​อัลต​ร้า​ซาวด์​ดู​ค่ะ​ถึง​จะ​ทราบเพศ​ลูก​ได้​ การ​ดู​แค่​รูป​ร่างท้อง​แล้ว​บอก​ท้อง​แบบ​นั้น​จะ​เป็น​เพศหญิง​ท้อง​แบบนี้​จะเป็นเพศชาย​มัน​เป็น​เพียง​แค่​การเดาค่ะ​

ตั้งแต่ท้องแรกๆก็มีแต่คนทักว่าได้ผุหญิง ซาวด์ออกมาได้ผุชาย 32Wแล้ว ยังมีคนทักอีกว่า ผุหญิงไช่ไหม ดูจากแม่ 555

ลักษณะท้องบางทีก็ดูไม่ได้ค่ะ นอกจากผลการเจาะน้ำคร่ำค่ะ หรือว่าซาวดน์แบบเห็นเพศน้องเลย

ซาวด์เท่านั้นคะ ลักษณะทเองไม่สามารถบอกเพศได้ ไม่งั้นจะมีเครื่องอัลตราซาวด์ทำไม

ซาวด์ค่ะ ความเชื่อเรื่องท้องต่ำท้องสูง ท้องกลมท้องแหลมไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะ

บ้านนี้ก็กลมค่ะ ซาวด์มาจู๋โด่มาเลยย5555

VIP Member

ท้องยื่นออกข้างหน้าผุชายท้องแบนๆผุหญิงเท่าที่เห็นมานะค่ะลุ่นๆค่ะ

ซาวเท่านั้นค่ะถึงจะรุ้ เพราะดูแค่ท้องเดาไปก้ไม่รุ้จะถูกไหม

VIP Member

18สัปดาห์ซาวด์รู้เพศแล้วค่ะ ของเราหมอก็คอนเฟิร์มตอน18วีค

ท้องแบบไหนก็ต้องซาวด์ดู หรือรอลุ้นตอนคลอดค่ะ

Câu hỏi liên quan