206 Các câu trả lời

เรา อายุ 20 ตอนนี้ 15w. ท้องยังเรียบและไม่ออกเรยคะ หมอนัดซาวตอน 12w. หมอบอกน้องสมบูณร์ดีค่ะ แค่ว่าท้องแรกเลยท้องเล็กค่ะ❤

VIP Member

ท้องแรกจะยังไม่ค่อยออกค่ะ บ้านนี้ท้องแรกดูเหมือนไม่ใช่คนท้อง ไม่มีใครดูออกสักคนเลยค่ะ แต่ลูกออกมาแข็งแรงค่ะ

ของบ้านนี่ก็ยังไม่ออกค่ะ มาเริ่มออกตอน 4 เดือน ใส่ทรงเอแบบชิวๆเหมือนท้องปกติเลยค่ะ แต่ตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว55555

ของพี่ท้องออก 20w จ้า ดูนน.น้องเป็นหลักนะคะ ของพี่ท้องแล้วนน.ยังลดเลยจ้า ถ้านน.น้องตามเกณฑ์ ไม่ต้องกังวลนะคะ

พึ่ง2เดือนเอง ใจเย็นๆน่ะค่ะ ท้องแรกก็แบบนี้แหละค่ะ บางคนท้องจนคลอด ท้องไม่ออกก็มีค่ะ เขาเรียกท้องสาว

ไม่เล็กเลยค่ะแม่บ้านนี้ท้องออกตอนช่วง5-6เดือนจ้า 3-4เดือนนี่เรายังใส่เกงเอวสูงเสื้อเอวลอยสบายๆเลย

ไม่แปลกหรอกค่ะ บ้านนี้ตอนท้องน้องคนแรกดูไม่รู้เลยค่ะว่าท้อง ท้องไปโตตอน 7 เดือน ไม่ต้องกังวลค่ะ

เค้าตอน10week ก็ไม่ออก แต่หลังจาก 20week ขึ้นไปไม่ต้องห่วง ออกยิ่งกว่าออก ตอนนี้เค้า37weekแล้ว ใหญ่มาก😁

VIP Member

ยังไม่ออกหรอกค่ะ เริ่มออกตอนย่าง 5 เดือน ยิ่งท้องแรกแล้วเป็นคนผอมด้วยก็จะ 6 ดือนเลยถึงจะป่อง

ไม่ต้องรีบให้ใหญ่หรอกค่ะ อายุครรภ์ยังน้อย โน่นนนโค้งสุดท้ายใกล้คลอด ได้ใหญ่สมใจแน่ค่าาาา

Câu hỏi liên quan