206 Các câu trả lời

ของเราท้องมาเริ่มโตตอน 17 สัปดาห์ ค่อยมีคนรู้ว่าท้อง

ใจเย็นจ้า 5-6เดือนนู่นแหละค่ะ ทีนี้ล่ะโตไม่หยุดเลยจ้า

ของพี่ท้องแรกออก 6 เดือน พอท้องที่สอง 4 เดือนก็ออกแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะตอน10wแต่ตอนนั้นแทบไม่รู้เลยว่าท้อง

อายุ20 ท้องแรกจะ5เดือนล่ะ คนแถวบ้านยังดูไม่ออกเลยจ้า

2เดือนเองค่ะแม่ท้องยังม่ออกหรอกค่ะ 4-5เดือนอาจจะออก

ท้องแรกยังไม่ค่อยออกหรอกค่ะ 5-6เดือนค่ะถึงเริ่มออก

บ้านนี้ท้องออกตอน6เดือนจร้า10วีคท้องยังไม่ออกจร้า

เรายิ่งหน้าท้องแบนราบกว่านี้อีกจ้า 10wเหมือนกัน

VIP Member

บ้านนี้3เดือนยังไม่ค่อยออกเลยค่ะแม่ อย่ากังวลไป

Câu hỏi liên quan