7 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ แนะนำแม่หากระป๋องหรือกระโถนฉี่มาไว้ในห้องค่ะ บ้านนี้ห้องน้ำไกลจากกห้องนอน อยู่นอกตัวบ้าน ก็ใช้วิธีนี้แหละค่ะ สะดวกดี ยิ่งช่วงนี้อากาศหนาว ถ้าตื่นไปฉี่ข้างนอกยิ่งจะหลับยากค่ะ

ใช้ทิชชู่เปียกค่ะแม่ บ้านนี้ก็ทำแบบนี้ค่ะ

แฟนบอกว่าท้อน้ำแตก เจ้าทุก5-10นาที. กลางคืนไม่ค่อยเท่าไหร่รู้สึกตัวก็เข้า แต่กลางวันนับได้ เกิน 30ครั้งอ่ะค่ะ หมอบอกเป็นเรื่องปกติ มดลูกขยายตัวกดลงต่ำ

ทรมานมากนะคะ ไม่เคยนอนเต็มตื่นสักคืน เสียสละเพื่อเด็กน้อยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ เดินทางนี้แวะเกือบทุกปั้ม ฉี่บ่อยมาก กลางคืนกำลังหลับสบายๆตื่นฉี่อีกแร้วบางทีแทบร้องไห้หงุดหงิด☺️☺️ สู้ๆๆไปด้วยกันค่ะ

บ่อยเหมือนกันค่ะ แต่ห้ามกลั้นนะคะต้องรีบเข้าเลยค่ะแม่ ของเราดีที่ห้องน้ำในห้องนอนค่ะ

ไม่เคยอั้นเลยค่ะ บางครั้งก็เดินหลับตาไปฉี่กันเลย

เป็นเหมือนกันเลยคะ ฉี่บ่อยมากดึกๆก็ต้องลุกคะ ห้ามอั้นนะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งกลางคืนและกลางวัน

สู้ๆนะค่ะคุณแม่

ปกติของคนท้องจ้า เราห้ามไม่ได้

บ้างทีตายังไม่ลืม ก้เดินได้555