73 Các câu trả lời

34+2​ วีคค่ะ.. หน่วงมากเดินแทบไม่ไหว.. เปรี้ยวเกินตื่นตี​ 4​ ทุกวันไง.. ทำกับข้าวให้ลูกให้หลัว.. เฮ้อออ.. 😂😂😂

เหมือนกันค่ะ ่ต้องลุกทำกับข้าวให้ศาลมี กับงานบ้านทุกอย่างเอง ลุกนั่งยากแต่ก้ต้องทำ

34W ค่ะ เดินเป็นเพนกวินแล้ว ลูกดิ้นทีสะเทือนทั่วท้อง ขัดหน่วงท้องน้อยเหมือนอยากจะออกแล้ว

8 พย.ค่ะ แน่นไปหมดทั่วท้อง ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหหลับเลย ณ ตอนนี้ก็เช่นกัน5ทุ่มกว่าแล้ว

วันเดียวกันเรยค่ะ หลับยากมาก

VIP Member

บ้านนี้กำหนด27พย.ค่ะตอนนี้ท้องได้33วีคแล้วส่วนมากจะหายใจไม่ค่อยออกค่ะอึดอัดมาก😆

รู้สึกเหมือนกันคะ เหมือนบูกดิ้นแรงมากปวดซี่โคงคะ นอนตะแคงซ้ายขวา ลำบากมากคะ

1 พย จ้า หายใจไม่ค่อยอิ่มเลยค่ะตอนนี้ ต้องถอนหายใจยาวๆ เจ็บเตือนตลอดเลยจ้า

33+4 w 23พ.ย จ้า ฉี่บ่อยมาก ท้องแข็งบ่อย นอนยาก เจ็บท้องบ่อยด้วยเป็นมา4-5วันแล้วคะ

34+5จ้า ปวดจิมิ ปวดก้นกบ ซี่โครง หายใจไม่อิ่ม มาทุกอาการเลยค่ะตอนนี้

36+2 กำหนด4พ.ย. เวลานอนจะพลิกตัวลำบากมาก ปวดเชิงกรานมากเลยค่ะ อึดอัดมาก

วันเดียวกันเลยค่ะ อาการแบบนี้เลย

33+2 ค่ะ รู้สึกหายใจไม่ค่อยสะดวก ที่สำคัญอึกอัดและหนักท้องมากค่ะ😂

Câu hỏi liên quan