18 Các câu trả lời

จะคลอดแล้วคะแต่น้ำหนักขึ้นมาแค่4โลเองผิดจากคนแรกขึ้นมา20โลพอมาคนนี้น้อยไปแอบเครียดนิดหน่อยแต่หมอบอกน้องโตตามเกนดีก็โล่งใจคะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด 13 มกราคม เหมือนกันคะ น้ำหนักขึ้นมา 7 กิโล แต่ท้องแม่ยังเล็กมากเลยคะ

บ้านนี้ ท้อง 31 week น้ำหนักขึ้น 3.8 โล แต่น้ำหนักลูกหมอบอกว่ายุในเกณฑ์ปกตินะค้ะ

23/01/63ค่ะ น้ำหนักขึ้นมา1.6โลเพราะต้องคุมอาหารแต่หมอบอกน้ำหนักตามเกณค่ะ

บ้านนี้29+6กำหนดคลอด11มกรา น้ำหนักขึ้น2โลเองค่ะแม่😂😂

กำหนดคลอดวันเดียวกัน​เลยค่ะ

บ้านนี้จะคลอดเดือนนี้แล้วเพิ่งขึ้นมา1.9โล

นน.ลูก เท่าไหร่คะ

โฟกัสน้ำหนักลูกให้ตามเกณฑ์พอค่ะแม่

วันเดียวกันเลยบ้านนีเขึ้น12โลเเล้ว

บ้านนี้28week น้ำหนักขึ้นมา4โลเอง

น้ำหนักลูกตามเกนก็พอค่ะ

Câu hỏi liên quan