33 Các câu trả lời

บ้านนี้ ท้องแรกฝันว่าจับฉลากได้สร้อยทองได้ลูกสาว ท้องสองฝันว่าเก็บได้แหวนทองลายมังกรและเก็บได้องค์พระหลวงพ่อคูณได้ลูกชายค่ะ คืนก่อนวันไปซาวฝันว่าได้อุ้มทารกเด็กผู้ชายหน้าตาเหมือนลูกสาวตอนเด็ก พอพรุ่งนี้ไปซาวหมอบอกลูกชาย 100% พอคลออออกมาหน้าตาเหมือนเด็กในฝันเลย บ้านนี้ฝันค่อนข้างแม่นค่ะ

แม่ไม่ฝันเลยค่ะ มีแต่พ่อเค้าฝันว่าได้เลี้ยงเด็กผู้ชาย ตอนนี้ท้องได้ 33 week 5 day ซาวด์ 3 มิติดูเพศก็ยังเป็นผู้ชายค่ะ😆

บ้านนี้ลูกคนแรกฝันว่าแฟนพาไปซื้อสร้อยทองแล้วใส่ให้ได้ลูกสาวคะ คนที่สองฝันเข้าวัดเจอพระได้ลูกชายคะ

ฝันว่ามีคนแก่เอาเด็กผู้หญิงมาให้แฟนอุ้ม แล้วมาลูบท้องบอกให้ดูแลท้องนี้ดีๆนะ ซาวด์มาได้ผู้ชายค่ะ 😂

VIP Member

บ้านนี้ฝันเห็นเด็กผู้ชายหลายรอบค่ะ ส่วนแฟนฝันว่าพ่อให้สร้อยทอง แม่แฟนฝันว่าได้ใส่ทอง ได้ลูกชายค่ะ

ฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้ชาย แต่ซาวด์หมอบอกได้หญิง100% ซื้อกระโปรงสวยๆไว้เต็มถ้าออกมาเป็นชายละยุ่งเลย😂

TapFluencer

เรามีลูก3คน ฝันเหมือนกันหมดทุกคนค่ะ ฝันว่าแฟนอุ้มเด็กผู้ชายจากไหนมาก็ไม่รู้ค่ะจากนั้นก็ท้อง

ฝันว่ามี ผช. เดินวนอยู่ปลายเตียง และฝันว่าได้อุ้มเด็ก ผช.ค่ะ ผลตรวจออกมาได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ฝันเห็นย่าเก็บของจะมาอยู่ด้วยค่ะ ท่านเสียไปหลายสิบปีแล้ว ได้ลูกสาวค่ะ 😁

ฝันว่าอุ้มเด็กผู้ชาย น่ารักมาก ไปซาวด์ดูก็ผู้ชายค่ะ แต่ไม่รู้ตอนคลอดจะหดไหม😅

Câu hỏi liên quan