23 Các câu trả lời

คนท้องไม่ควรสัมผัสและสูดดมสารเคมีทุกชนิดค่ะ ไม่จำเป็นก็ควรเลี่ยง ห่วงลูกก่อนห่วงสวย ไม่พาลูกเสี่ยงนะคะ❤️

เราถามคุณหมอ คุณหมอเราบอกทำได้4เดือนขึ้น แต่อีแม่ก็ไม่ทำงดค่ะสบายใจดี ปลอดภัยทั้งแม่และลูก

บ้านนี้ไปดัดตอน4เดือนค่ะ เราหาข้อมูลจากเน็ตเค้าบอกว่าถ้าอยากทำให้ผ่านไตรมาสแรกไปก่อน

ไม่ควรทำหรอกคะ สารเคมีทั้งนั้นจร้า อยากสวยให้ถามหมอก่อนเนาะเเร้วจะเข้าใจจ้า😊

VIP Member

อยากยืดเหมือนกันค่ะ แต่กลัวจะกระทบตัวเล็กในท้อง อดใจไว้ก่อนนะคะแม่ เพื่อลูก 😊

อันตรายจร้า ทำครั้งนึงกว่าจะเสร็จ สูดดมเอาสารเคมีเข้าไปในร่างกายนะแม่

ทำจ้า ทำแบบออแกนิค ไม่เหม็นด้วยจ้าลองหาร้านดูในกูเกิ้ล

อยากทำอยู่ค่ะ​ แต่มันมีสารเคมีเลยหลีกเลี่ยง​ก่อนค่ะ

VIP Member

ไม่ได้ทำจ้าแม่บ้านนี้ขี้ร้อนรวบผมอย่างเดียวเลย

หลังสัปดาห์ที่16ไปแล้วค่ะ #เราสอบถามคุณหมอมา

Câu hỏi liên quan