119 Các câu trả lời

กลางคืนก็หลับค่ะ จะกวนเฉพาะคอยแม่ลุกมาเข้าห้องน้ำตอนดึกๆ

บ้านนี้โชคดีหน่อย ดิ้นเก่งกลางวัน กลางคืนหลับทั้งคืนค่า 😊

เป็นคะตอนกลางวันนี้เงียบมากคะ....ตอนกลางคืนดิ้นอย่างแรงคะ

เตะทั้งวันเลยค่ะกลางวันจะน้อยหน่อย กลางคืนนี้ยังกะเต้น

กลางคืนไม่ค่อยดิ้นเราหลับเค้าก็หลับชอบดิ้นตอนกลางวัน😂

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันนะหลับๆก็ดิ้นอีก น้องดิ้นดีมากค่ะ😂😂

เป็นค่ะ กลางวันนิ่งจนจิตตก พอตกกลางคืนเท่านั้นล่ะค่ะ 🤣

บ้านนี้เก่งทั้งกลางวันกลางคืน เตะแม่จนเจ็บ ดิ้นแรงมาก

ตอนท้อง​เป็น​แบบ​นี้​เลย​ พอคลอด​มาเต๊ะเก่งยิ่งกว่า

กลางวันมีบ้างเบาๆค่ะ กลางคืนนี่แรงมากนึกว่าซ้อมมวย😂