9 Các câu trả lời

2 ขีดเข้มเท่ากันแบบนี้ ก็คือ ฟีเจอริ่งกันได้เลยค่ะ ถ้าอยากท้อง น้องมาสมใจแน่ๆ แต่ย้ำว่ามันไม่ใช่ที่ตรวจท้องนะคะ!!!

นี่มันไม่ใช่ที่ตรวจครรภ์นะคะ มันคือที่ตรวจไข่ตกค่ะ ตรวจยังไงมันก็ขึ้น 2 ขีดเด้อ

ที่ตรวจครรภ์จะเป็นHCG แบบนี้นะค่ะแม่ แม่ลองซื้อมาตรวจใหม่นะคะ😊

นี่มันที่ตรวจไข่ตกนะคะ ถ้าที่ตรวจครรภ์จะเขียนว่า HCG ค่ะ

VIP Member

LH ที่ตรวจไข่ตกจ้า แม่ไปซื้อ HCG ที่ตรวจครรภ์มาตรวจอีกทีนะคะ

คะขอบคุณ​คะทีให้คำเเนะนำ #อาการตอนนี้ปกตินะคะ ไม่มีอาการใดๆเลยคะ

ท้องค่ะ ของเค้าก็ตรวจแบบนั้น ที่ตรวจครรภ์มีหลายแบบค่ะ

ฝากครรห์ยังค่ะ

ขออนุญาตน่ะค่ะ แบบนี้ที่ตรวจครรภ์มั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰

ไปฝากครรภ์เลยแม่ ยินดีด้วยนะค่ะ

TapFluencer

นี่มันที่ตรวจไข่ตก ฮอร์โมน LHค่ะ