8 Các câu trả lời

ลองใช้แบบหยดดูรึยังคะ ของเราลองใช้แล้วขีดแรกขึ้นมา ตามด้วยขีด2อย่างไวเลยค่า

แบบหยดไม่ขึ้นอ่ะคะ... ขอบคุณนะคะ🥰

VIP Member

รออีกซักอาทิตย์ค่อยตรวจก็ได้ค่ะ หรือไม่ก็ไปเจาะเลือดที่คลินิก

รู้สึกว่าสีชมพูไวกว่านะแม่ เราใช้ซองสีชมพูจางๆแบบนี้แหละ ท้อง

ซื้อแบบปากกามาตรวจยังค่ะ อันนั้นชัวร์เหมือนกันนะ

ขอบคุณนะคะ🥰

เดี๋ยวก็มาค่ะ ลองคุณลำบากสิค่ะมาเกิดแน่

รออีกสัก3-7วันตรวจใหม่รับรองเข้มค่ะ

ขอบคุณนะคะ... ไว้จะตรวจอีกคะ🥰

ขอให้เปนอย่างนั้นเหมือนกันค่ะ

สู้ๆๆค่ะตรวจใหม่

ขอให้เจอ2ขีดเข้มๆแจ่มชัดเลยนะคะ​ ขอให้แม่สมหวังนะคะ🥰

Câu hỏi liên quan