23 Các câu trả lời

บ้านนี้ปล่อย6ปีเลยค่ะ จนเราไม่อยากมีเลย ตอนนี้เบบี๋33วีคแล้วค่ะ

ตั้งใจปล่อย ตรวจตอนรอบเดือนขาด 1 วันขึ้น 2 ขีดจางค่ะ 🥰

บ้านนี้รอ1ปีเต็มค่ะ อย่าพึ่งท้อนะคะเดี๋ยวน้องก็มา✌🏻

ประจำเดือนขาด1วันแล้วแม่ แต่ขีดเดียวอีก5วันแม่ก็กลับไทยแล้วคงรอน้องอีกเกือบปีเลยกว่าจะได้เจอป๊า🥺

หลังขาด ประจำเดือน 3 วันค่ะ ขึ้นขีดจางๆเลยค่ะ

ขาดวันเดียวก็ตรวจแล้วแม่ แต่ขีดเดียวท้อแล้วไม่ตรวจอีกเลย

บ้านนี้ประจำเดือนขาด2เดือนรอมา7-8ปี 🥰🥰

ลองทำการบ้านหลังประจำเดือน 7-14วัน

ลองตรวจสุขภาพนะคะ

VIP Member

ต้องตรวจหลังประจำเดือนขาดค่ะ

สู้ๆนะค่ะ พยายามอย่าไปกังวล และตั้งความหวังมาก ปล่อยใจสบายๆค่ะ

ปจด ขาด2วัน ตรวจเจอ2ขีดจางๆ

ตรวจขึ้นตอนหลังไข่ตก11 วันคะ

สู้ๆนะแม่ขอให้ท้องนี้น้องกับแม่แข็งแรงนะ💖💖

บ้านนี้รอ2เดือนน้องมาค่ะ