47 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ มีมูกขาวเหนียวออกมา2รอบ มีปวดหน่วงท้องน้อย เสียวแปปเวลาเดิน ไม่ปวดบีบ กลัวไปหาหมอเสียเที่ยวค่ะ

กำหนดคลอด16ก.ย อยากเจอหน้าแล้วเจ็บหน่วงแป๊ปๆ+ปวดจิมิลุงหมอบอกหลังหลัง26ส.ค นี้สามารถคลอดได้แม่นี้ลุ้นทุกวัน

น้องน่ารักมากค่ะ เรามีตกขาวตั้งแต่ท้อง ไม่รู้จะแยกออกมั้ยกับมูก แม่ปวดท้องถี่ด้วยมั้ยคะ

ตกขาวจะเป็นน้ำขาวๆ เเต่มูกจะเป็นก้อนเหนียวเลยคะเเม่มันจะมีอาการปวดหน่วงกับปวดหลังเเละท้องเเข็งก่อนมูกออกคะเเม่ ค่อยสังเกตนะคะ

น่าเกลียดน่าชังน่าฟัดมากเลยค่ะแม่ เลี้ยงง่ายๆนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยนะจร้า🥰

ขอบคุณมากค่ะ 🥰

น้องนน.ไม่ถึง2500ต้องอยู่ห้องอบนานไหมคะแม่ นี้ก็แอบกังวลเพราะผลซาวด์น้องก็นน.น้อย

4วันคะ วันนี้ได้ออกเเล้วคะเเม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูก แม่โชคดีมากเลยเจ็บท้องแปปเดียว 🥰✌🏻

โชคดีสุดๆเลยคะภาวนาให้น้องคลอดง่ายๆขอบคุณมากนะคะ

น้ำหนักกะโอเครนะคะ ถือว่าดีเรยค่ะ ถึงจะคลอดก่อนกำหนด ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอบคุณมากนะค่ะ ตัวน้อยไปเลย555

ยินดีด้วยจ้า น้องอยากออกมาเจอพ่อกับแม่ ทางนี้ก้อรอต่อไป กันยาเหมือนกันจ้า

ลุ้นทุกวันรอทุกวันเมื่อไหร่จะเจ็บท้องคลอดซักที

กำหนดคลอดวันเดียวกับเราเลย เราแค่เจ็บหน่วงๆหน่อยๆเอง

มีอาการท้องเเข็งบ่อยมากคะ เเละมีมูกออกได้สี่วัน พอกลางคืนตีสี่น้ำเดิน ไปโรงบาลเปิด8เซ็นเเล้ว

น้องน่ารักน่าชังมากเลยแม่ 😍😍😍 ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และน้องนะคะ 🙏🏻❤

ขอบคุณมากนะคะ 🥰