186 Các câu trả lời

5ธ.ค. ค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศที่แน่ชัดเลยค่ะ

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอดธันวาค่ะ😙

คุณแม่มีอาการยังไงบ้างคะถึงได้ลูกสาว

กำหนดคลอด3ธันวาคมค่ะ ได้ลูกชายค่ะ

20ธันวาคมจ้า หมอบอกอาจจะได้ผู้หญิง. 🥰

บ้านนี้17ธันวาคะ ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

ได้ลูกสาวค่ะ 20 Week 4 days ค่ะ คลอดเดือนธันวา

อายุครรภ์เท่ากันเป๊ะเลยค่ะ ลูกสาวเหมือนกัน ขอผ่าคลอด หมอให้เลือก 10-17 ธันวาค่ะ

19ธันวายังไม่ซาวเลยค่ะท้องเล็กมากกก

เพศไหนก้ได้คะ21ธันวา หมอให้ลุ้นเอง

คลอดธันวาคะ ได้ผู้หญิงเหมือนกันเลย

Câu hỏi liên quan