16 Các câu trả lời

บ้านนี้โดนหมดคะ ฝ้า ขึ้น มีติ่งเนื้อ ขาพับรักแร้คอ ดำ จิตตกไปพักใหญ่ เดี๋ยวคลอดก็หาย ส่วนติ่งเนื้อพ้นจากให้นมลูกค่อยว่ากัน

ลูกสาวเราเล่นงานหนักมากค่ะ เป็นฝ้าตั้งแต่ท้อง9w จนตอนนี้26wแล้วยังไม่หายเลย5555 หมดสภาพเลยจริงๆหวังแค่ว่าคลอดแล้วจะดีขึ้นค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวหน้าไม่พังนะคะแม่ แถมมีแต่คนทักว่าหน้าใสขึ้นด้วย

บ้านนี้รอยสิวจ้าทั้งหน้าทั้งหลัง แต่รักเเร้ผิวไม่คล้ำจ้า

บ้านนี้ก็ลูกสาว หน้าไม่พังค่ะแม่ แล้วแต่คนนะคะแม่ๆ🥰🥰

บ้านนี้ลูกสาวหน้าไม่พังค่ะ คิดว่าแล้วแต่คนนะแม่🥰

บ้านนี้ได้ลูกสาว หน้าไม่พัง ไม่มีสิวเลยค่ะ

ขอเราได้ลูกสาว หน้าดีกว่าตอนไม่ท้องอีกค่ะ

ได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะหน้าพังเหมือนกัน

ไม่เกี่ยวเลยค่ะ ฮอร์โมนคนท้องล้วนๆ 😂

Câu hỏi liên quan