8 Các câu trả lời

TapFluencer

ปัจจุบันมีการตรวจชื่อ NIPT (คุณแม่ลอง google ดูได้ค่ะ มีหลายให้บริการหลายที่) เป็นการตรวจคัดกรองความผิดปกติทางโครโมโซม ซึ่งจะทำให้ทราบเพศด้วยได้ค่ะ

ขอบคุณมากจ้า

เราซาวด์ทุกรอบ พอวันศุกร์ที่แล้วได้4เดือน เราลองถามหมออยากรู้เพศ น้องอ้าจู๋ใส่เลย อะรู้แล้วว่าเป็น ช ดีใจมากเลย55

บ้านนี้หมอบอกเดี๋ยว ญ เดี๋ยว ช ซาวด์ล่าสุดบอกผู้ชาย80%ค่ะ เเม่ก็ซื้อสีกลางๆค่ะเผื่อพลาด😂

โอเครจ้า ลุ้นทุกเดือนลูกก็หนีบทุกเดือนเลยจ้า55

ก็ชองซื้อสีแบบกลางๆดูค่ะที่แบบใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายค่ะ

ซื้อสีกลางๆไปเลยค่ะ สีฟ้า แบบนี้ แต่ถ้า80% ก็ไม่น่าพลาด

เอาจริงคือไม่มีไร100%จ้าแม่ หมอบอก80%อีก20%ก็พลาดได้จ้า เพื่อเค้าหมอบอกผญ90% ซาวยังไงก้ผญ วันคลอดจู๋โด่มาเลย

เอาจริงๆ บางทีคลอดมายังไม่ตรงกับที่ซาวด์เลยค่ะ😂

555แม่ลุ้นทุกเดือนเลยจ้า

Super Mum

ตรวจโครโมโซมค่ะ

ตรวจที่คลีนิคได้เลยมั้ยค่ะ

ได้กี่ w แล้ว

19wจ้า