83 Các câu trả lời

กำหนดคลอด8ธันวาเหมือนกันค่ะแม่แต่ยังดิ้นยังถีบตุ๊บตั๊บอยู่เลย แม่นี้อึดอัดไปหมดอยากแตกแล้ว ยินดีด้วยนะคะแม่แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

อยากมีโมเม้นท์แอบแตกก่อนบ้างจังค่ะอันนี้กำหนดคลอดตั้ง 22 มกราคม เลย ยังไงก็ขอให้น้องมีร่างกายที่แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะคุณแม่

บ้านนี้ ถ้าคลอดธรรมชาติก็8 ธันวาเหมือนกันคะ แต่ได้ผ่าเลยได้เกิด 25 เดือน พฤศจิกายน นี้คะ ดีใจด้วยนะคะคุณแม่

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด8 ธันวาเหมือนกันครับ ตอนนี้ลุ้นทุกวัน ยังถีบกระจุยอยู่เลย. ยินดีด้วยนะครับ😁

บ้านนี้ กำหนด 26 ธันวา อยากให้แตกเร็วๆมากคะตอนนี้ ลูกไม่แตกแต่แม่จะแตกก่อนแล้ว อึดอัดไม่ไหวว😂😂

สู้ๆค่ะคุณแม่ อีกไม่นานแล้วค่ะ✌️♥️♥️

อยากแตกแล้วบ้างจัง บ้านนี้กำหนด 21 พ.ย แต่เริ่มมีอาการท้องแข็งบ่อยแล้วค่ะ น้องน่ารักมากค่ะ

ขอหัยแข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ อยากแตกบ้างจังบ้านนี้ 39+2วีคแร้วยังเงียบยุ่เลย😍😍😍

5ธันวายังโยกเล่นในท้องไม่ยอมแตกเลยค่ะ มีปวดจิมิ้เวลานอนนั่งเดิน ยังไม่มีอาการอื่นเลย😂

แม่มีอาการยังไงบ้างคะ บ้างนี้มีเจ็บท้องแล้วแต่ไปหาหมอปาดมดลูกก็ยังไม่เปิดเลย 37+3วีค จ้า

มีน้ำเดินแต่ไม่ปวดท้องค่ะ แต่ก็ไปหาคุณหมอทันที สัก 2 ชั่วโมงต่อมาก็เริ่มปวดท้องปากมดลูกเปิดเรื่อยๆรวมตั้งแต่น้ำเดินจนคลอดประมาณ 5 ชั่วโมงได้ค่ะ

งื่อบ้านนี้กำหนด10ธันวาแม่อยากแตกมากแต่ไม่มีอาการเจบเตือนมาเลยจ้าเจ็บแต่อุ้งเชึ

Câu hỏi liên quan