33 Các câu trả lời

VIP Member

ได้คะ ทาน1เม็ด แต่ตอนแม่บ้านนี้ท้องถ้าไม่ปวดจริงๆจะไม่ทานเลยคะ

ใช้แผ่นตราเสือแบบร้อนค่ะ อาจจะช่วยบรรเทาอาการได้บ้างค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ปวดค่ะแต่เล่นโยคะคนท้องเพื่อบรรเทาอาการปวด

VIP Member

ต้องปรึกษาแพทย์ทุกครั้งนะคะก่อนจะกินยาอะไร

ทานได้ เเต่ต้องไม่เกิน 2 เม็ดต่อวันนะค่ะ

พาราทานได้ค่ะแม่ แต่ก็อย่าทานเยอะนะคะ

ทานได้ค่ะ แม่บ้านนี้ทาน1เม็ด ดีขึ้นค่ะ

ก็ปวดนะ แต่ทนเอานะ พยายามไม่กินยา

ทานได้คะแม่ แต่อย่าบอยเกินไปนะคะ

ไม่ควรกินค่ะ แนะนำยานวดดีกว่าค่ะ

Câu hỏi liên quan